Teen 12B4 năng động!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12B4

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» tình trạng lớp !
Điều em không biết !!!! EmptySun Dec 16, 2012 6:14 pm by [A.P]

» Nhìn gì ! nhớ bạn bè nên vào wed lớp coi có ai không chứ gì ! keke
Điều em không biết !!!! EmptySun Dec 16, 2012 6:08 pm by [A.P]

» 12b4 Noble. family !
Điều em không biết !!!! EmptyTue Aug 16, 2011 12:10 pm by [A.P]

» lop toi day
Điều em không biết !!!! EmptyThu Jun 16, 2011 2:27 pm by «──«Ç¶─¶î¶v¶«──«[V-M-V]

» DANH MAT!!!!
Điều em không biết !!!! EmptyMon Mar 07, 2011 10:09 pm by «──«Ç¶─¶î¶v¶«──«[V-M-V]

»  Thực sự phải buông thôi...
Điều em không biết !!!! EmptyFri Mar 04, 2011 9:03 am by gianggiangonline

» HAPPY LUNAR NEW YEAR!!!
Điều em không biết !!!! EmptyMon Feb 21, 2011 7:33 pm by Tin[H-C-T]

» All In My Life-Part 1
Điều em không biết !!!! EmptySat Jan 22, 2011 3:28 pm by kukhOn

» All In My Life - Part 2
Điều em không biết !!!! EmptySat Jan 22, 2011 3:25 pm by kukhOn

Top posters
«──«Ç¶─¶î¶v¶«──«[V-M-V]
Điều em không biết !!!! Vote_lcapĐiều em không biết !!!! Voting_barĐiều em không biết !!!! Vote_rcap 
duy[H-H-H]
Điều em không biết !!!! Vote_lcapĐiều em không biết !!!! Voting_barĐiều em không biết !!!! Vote_rcap 
>gaukon<
kem_ps
→ButChjM4u←
Tin[H-C-T]
MR.DUOC
misstran1993cm
[A.P]
CauHaiRangKhenh
Affiliates

Điều em không biết !!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
CauHaiRangKhenh
Member
Member

Điều em không biết !!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Điều em không biết !!!!   Điều em không biết !!!! EmptyFri Nov 26, 2010 11:01 am

1 tháng ... 2 tháng ... 3 tháng ... mỗi ngày lại lần lượt trôi qua và cứ sau mỗi ngày đó, anh lại thấy mình lớn hơn về cả thể xác lẫn tâm hồn và điều anh nhận ra rõ nhất đó là hình bóng của em đã dần khắc sâu vào tim, vào trí nhớ...Anh luôn nhớ đến em ...... nhớ ngày đầu quen nhau, cảm giác thật ấm áp và hạnh phúc biết bao ?... Anh nhớ lần đầu anh nói yêu em, ngỡ ngàng và bối rối …....Nhớ những lời hẹn ước cho một tương lai rộng mở… ...Nhớ từng lời nói yêu nhau và bên nhau mãi mãi...…Nhớ những lần cãi nhau, giận hờn không đâu để rồi cười với nhau và cảm thấy yêu nhau nhiều hơn, quý trọng nhau hơn….... Nhớ những ngày 2 đứa cứ nhắn tin cho nhau hàng...và nhiều điều nữa em chưa biết nhưng em chỉ cần biết là anh yêu em nhiều lắm...

Điều em không biết !!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thanh vien dac biet cua b boi
» Đêm Nay Bác Không Ngủ !!!!!!
» tho khong ten!!!
» Một tình yêu không nói
» Nhìn gì ! nhớ bạn bè nên vào wed lớp coi có ai không chứ gì ! keke